CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถ้าแฟนคุณชอบว่าคุณดำ แถมยังชอบชมคนขาวๆให้ฟัง และตอกย้ำอีกว่าเป็นโรคแพ้ความขาวคุณจะรู้สึกยังไงคะ

แรกๆเราก็น้อยใจ เพราะเวลาเขาเดินผ่านคนขาวๆนี่มองไม่กระพริบเลย แถมยังชอบว่าเราดำงั้นงี้ เราเองก็อยากจะประชดไปเลยว่าอยากได้ขาวๆแล้วมาชอบเราทำไม แต่ก็ไม่อยากมีปัญหากะเรื่องแค่นี้ ก็ได้แต่เก็บความน้อยใจไว้ในใจไม่ได้โต้เถียงอะไรน่ะค่ะ ชอบว่าว่าไม่สวยบ้างล่ะ ทั้งๆที่คนหลายๆคนก็ชมเราว่าเป็นคนสวย แต่แฟนว่าแบบนี้มันทำให้น้อยใจและหมดความมั่นใจมากๆเลย เป็นคุณๆทำยังไงคะ แล้วมีใครเจอแบบนี้บ้างคะเนี่ย

จากคุณ : ดำแต่สวยนะจะบอกให้ - [ 15 ส.ค. 47 21:36:59 A:221.128.68.32 X: TicketID:050210 ]