CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ในชีวิตคุณเคยเจอเหตุการณ์วิกฤตอะไรบ้างมั้ยครับ แล้วผ่านมันมาได้อย่างไร?

ทุกปัญหานะครับ
    ที่คุณคิดว่า มันวิกฤติมากๆ สำหรับชีวิตของคุณนะ
    เช่น เรื่องรัก เรื่องเรียน เรื่องครอบครัว การเงิน
    ญาติๆ เพื่อนๆ หรืออะไรก็ตาม

แล้วคุณฝ่าวิกฤติมาได้มั้ย อย่างไรบ้างครับ
    มาแชร์ประสบการณ์หน่อยจิ

อาบน้ำเด็ก

ป๋มเคย เจอวิกฤติ ครอบครัวนะ จากพิษ "ต้มยำกุ้ง"

กระอักเลือดแทบยืนไม่อยู่ ผ่านจุดนั้นมาได้
    เพราะกำลังใจของคนในครอบครัวนั่นแหละ
    คนใกล้ชิดเรามากที่สุด จะช่วยเราได้มากที่สุด
    คุณว่ามั้ย

เด็กผู้ชาย

ลป... ฤ ว่าชีวิตคุณราบเรียบซะจนม่ายมีอะไรเลย อิอิอิ
    ม่ายหนุกเลยนะเออ ....

จากคุณ : บอกอกูรู - [ 20 ส.ค. 47 13:32:36 ]