CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอถามหน่อยคะ ว่าการที่เรามาตั้งกระทู้ถามความเห็นเพื่อน ๆ ในห้องสวนลุมนี่

การที่เราเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนความเห็นกับเพื่อน ๆ ในห้องสวนลุมนี่ เราไม่เห็นว่าไร้สาระเลยนะคะ บางครั้งมันจะทำให้เราได้เรียนรู้มุมมองใหม่ ๆ เพิ่มมากขึ้น แต่แฟนเพื่อนคะ มาด่าเราว่า ไร้สาระ คอยแต่จะมาตั้งกระทู้ถามคนในเวบบอร์ด น่าจะเอาเวลาไปทำให้ชีวิตดีขึ้น  คือเรากะแฟนเพื่อนไม่ค่อยถูกกันนะคะ เพื่อน ๆ มีความเห็นกันว่าไงคะ

จากคุณ : overzixx - [ 20 ส.ค. 47 17:37:42 ]