CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

คุณเคยมั้ย มีความสุขกับการรอคอยความรักจะกลับมา ทั้งๆที่ไม่เห็นทางที่เป็นไปได้

เราน่ะ เคยบอกชอบเพื่อนไป หลังจากอึดอัดกับความรู้สึกแบบนี้มาเป็นปี แล้วคำตอบก็คือ เราไม่ใช่ ค่ะ อกหักมาจะ 6 เดือนแล้ว แต่ไม่รู้ทำไม ยังรู้สึกว่าความรักต้องกลับมา ใครๆ ก็บอกนะคะ เค้าพูดขนาดนี้แล้วไม่มีทางเป็นไปได้ แต่เรายังมีความสุขกับฝันกลางวันของเรา เพื่อนๆ เคยเป็นบ้างมั้ยค่ะ หรือว่าเราอาการหนัก เค้าไม่รัก ก็หน้าด้านรอไปเรื่อยๆ

จากคุณ : ปอ - [ 21 ส.ค. 47 12:40:36 A:unknown X:unknown, unknown, 202.28.62.69 TicketID:059705 ]