CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

• • เอาอะไรมาใส่ผม • •

ดัดแปลงมาจาก ------ (2003) Hair. ClubMag, Winter, pp. 55-56.
    ส่วนผสมในแชมพูและผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวกับผมมีมากมาย คนซื้อมาใช้ก็งงจะแย่แล้วทำไมมันเยอะไปหมด รำเพยจัดเอามาแบ่งเป็นสองกลุ่มให้ดูนะคะใครรู้มากกว่านี้จะเพิ่มเติมก็เขียนไว้ก็ดีนะ
    กลุ่มสารสกัดจากธรรมชาติ

Almond มีสาร linoleic acid ซึ่งเป็น fatty acid ที่ช่วยเรื่องผมแห้งและหยาบ ทำให้ผมดูนุ่มสวยและสุขภาพดีค่ะ
    ตัวอย่างแชมพูหรือเครื่องบำรุงผมที่มีน้ำมันอัลมอนดฺ์:  Wella Perfectone permanent crème color

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 47 06:21:52

จากคุณ : รำเพย - [ 22 ส.ค. 47 05:47:35 ]