CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

== ดื่มชาร้อนวันละ 6 - 8 แก้ว จะเป็นอันตรายมั้ยครับ ==

ใช้ชาซองๆ น่ะครับ ชาลิปตัน ชาเขียว ชามะลิ ชาผลไม้ พวกนี้นะครับ ใส่น้ำร้อนดื่ม ไม่ผสมน้ำตาล นม ดื่มวันละ 3 - 4 ครั้ง ซองนึงก็ใส่น้ำประมาณ 2 ครั้ง

ถ้ายังนอนหลับปกติ และก็ขับถ่ายเป็นปกติ ไม่มีท้องผูก นอกจากนี้จะทำให้เป็นอันตรายแก่ร่างกายได้รึเปล่าครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

จากคุณ : arthizio - [ 23 ส.ค. 47 16:29:29 ]