CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

สาวห้องนี้ใช้โรลออนของอะไรกันคะ

เคยใช้นีเวีย สำหรับเรามันไม่ทนค่ะ บ่ายๆก็ดับกลิ่นไม่ได้แล้ว
    ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นเรโซน่า โอย หนักกว่าเดิมอีก ตอนลองจะซื้อก็หอมดี แต่พอใช้จริงๆมันคงไม่เข้ากับกลิ่นเหงื่อเราค่ะ ฉุนชะมัด

มีโรลออนหอมๆ กลิ่นทนๆ แนะนำบ้างมั้ยคะ จะรีบไปซื้อใหม่เลย ใช้แล้วไม่มั่นใจ
    ไม่ได้ใส่น้ำหอมค่ะ เป็นภูมิแพ้ ใช้แล้วจะคัดจมูก ได้โรลออนนี่ล่ะค่ะช่วยไว้ ไม่งั้นไม่หอมเลย

จากคุณ : Cuddle - [ 25 ส.ค. 47 14:08:35 ]