CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

++++ถามคุณ ผู้หญิง ครับ แฟนคุณเค้าจีบคุณยังไง ให้คุณรู้สึกดีครับ+++

คือผมค่อนข้างงี่เง่าเรื่องพวกนี้เอาซะมากๆครับ อยากจะทราบเอาไปเป็นแนวทางครับ
    (งี่เง่านี่คืองี่เง่าแบบไม่ได้ถ่อมตัวเลยครับ หะๆๆๆ)

ความเอาใจใส่

การดูเป็นคนที่น่าค้นหา

คำพูดที่คุยสนุกสนาน

การ"ทุ่ม" (ย๊ากกก)

etc..

คุณชอบเค้าเพราะอะไร?!

ขอบคุณมากๆครับบ

ตามอ่านห้องนี้ได้ 2-3 วันแล้ว+กระทู้แนะนำ เลยอยากตั้งกระทู้ที่นี่ครับผม

แก้ไขเมื่อ 26 ส.ค. 47 23:34:49

จากคุณ : เด็กสันดานเสียแห่งโลกใบนี้ - [ 26 ส.ค. 47 23:29:07 ]