CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

รบกวนพี่รำเพยด้วยคนนะคะ

อยากทราบว่ากันแดดที่พี่รำเพยบอกของ Face of Australia ใช่ตัวนี้ไหม๊ค่ะ ตัวในรูปนะคะ มันบอกว่าเป็นเจล
    ใช้ทาหน้าได้ไหม๊ค่ะ หรือใช้ทาตัวอย่างเดียวค่ะ
    ลองแตะๆดู มันผสมแอลกอออล์แน่ๆเลยค่ะ มันระเหยๆ เย็นๆ มันจะแพ้ไหม๊ค่ะ

ถ้าไม่ใช่ตัวนี้อยากทราบว่าตัวไหนค่ะ พี่รำเพยมีรูปให้ดูไหม๊ค่ะ ว่าจะไปซื้อมาลองใช้มั่ง อยากได้แบบเนื้อเบาๆ ไม่เหนียว ไม่วอกนะคะ
    ขอบคุณพี่รำเพยล่วงหน้ามากๆนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : pimnaphatr - [ 31 ส.ค. 47 17:11:14 ]