CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

สอนวิธีทาอายแชโดว์หน่อยค่า

อยากทาเป็นในเวลาอันรวดเร็วอ่ะค่ะ ลองหลายรอบแล้ว ออกมาน่าเกลียดมากเลย มีหลายคนเคยสอน แต่ทาเองไม่เป็นอยุ่ดี ชอบสีดำอ่ะค่ะ แต่ถ้าทาไม่เป็น ออกมาแล้วยิ่งน่ากลัวมาก ไม่ชอบแบบที่เป็นครีมอ่ะค่ะ ชอบแบบที่เป็นผง สอนหน่อยนะค้า แล้วพวกแปรงอันเล็กๆที่เค้าให้มาในตลับอายแชโดว์นี่ ยิ่งใช้ไม่เป็นเลย ใช้เป็นแต่พู่กันค่ะ

จากคุณ : ตัวเล็ก - [ 1 ก.ย. 47 05:21:08 A:67.123.73.47 X: TicketID:070708 ]