CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ไม่ได้ทะลึ่งนะแต่อยากรู้ว่าพวกที่เรียนเก่งมากๆ ใส่แว่นตาหนาเตอะจะเคย...

ไม่ได้ทะลึ่งนะครับ แค่อยากรู้ว่า เด็กที่ดูเรียบร้อยมากๆ ๆติ๋มๆ ใส่แว่นตาหนาเตอะ เป็นเด็กเรียนแบบว่าหน้าตาเหมือนลุงๆป้าๆ จะรู้จักการช่วยตัวเองไม๊หรือว่าเค้ามุ่งเอาแต่เรียนอย่างเดียว คือมีเพื่อนอยู่อะครับ เรียนเก่งมากกก เป็นเด็กเรียนอันดับ 1 เป็นลูกผู้ดีมีตระกูล เวลาพวกผมคุยเรื่อง sex กันเค้าก็รับไม่ได้ ต้องเดินหนีและทำท่าทางส่วยหัวเหมือนรับไม่ได้ แล้วก็มีอีกนะครับ พวกนักเรียนแพทย์ต่างๆไม่ว่าจะเป็นจุฬา si หรือ ra ที่ดูเรียบร้อยมากๆๆ ใส่แว่นหนาเตอะ เรียนเก่งๆ วันวันเอาแต่เรียนเอาแต่ท่องตำรา เค้าจะมีอารมณ์ทางเพศไม๊ แล้วเค้าจะ masturbate เหมือนพวกเรารึเปล่า ผู้หญิงบางคนบอกว่ารู้สึกผิดมากๆเวลาช่วยตัวเอง ผมก็งง... เข้าใจนะครับว่าเรื่องพวกนี้เป็นเรื่องธรรมชาติ แต่มันก็นึกตลกหรืออดขำไม่ได้ที่อาจารย์หรือ doctor บ้างท่านที่ดูเป็นคนคงแก่เรียน ดูมีมาดเป็นนักวิชาการ จะไปร้องครางดิ้นกระเด่าๆอยู่บนเตียงอะ มันดูยังไงไม่รู้อะครับ เอิ๊กๆ

จากคุณ : อยากรู้จริงๆ - [ 1 ก.ย. 47 14:30:45 A:203.146.117.253 X: TicketID:046649 ]