CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+-+มีอาการ ไอ เวลานอน เป็นเพราะ อะไรครับ+-+

มันไอ ตอนนอน อย่างเดียวอะครับ
    อาการ จะคล้าย มีเสมหะเหนียวติดตรงคอ อะครับ
    พอตื่นมา ก็จะไอใหญ่ เพื่อให้เสมหะตรงคอออกมา
    ไอจนหายใจไม่ทันเลย  แต่พอไอจนเสมหะออกมา ก็หายไม่ไออีก และใช้ชีวิตได้ ปกติ
    มันเกี่ยวกับ ผมนอนอ้าปากปะครับ  เมื่อก่อนก็เคยเป็น และก็หาย เพิ่งกลับมาเป็น เป็นทีจะเป็นนานเหมือนกัน

จากคุณ : takuya - [ 1 ก.ย. 47 14:40:12 ]