CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Frizz Ease เขียนถูกเปล่า ที่ใช่ใส่ผมให้ตรงสวย ซื้อได้ที่ไหนคะและราคาสบายกระเป๋ามั้ยคะ

ค่ะป็นคนผมแห้งฟูไม่มีน้ำหนัก ทั้ง ๆ ที่ใชครีมนวดตลอด อะไรที่ว่าดีก็ลองแล้วไม่ได้ผล เคยอ่านผ่าน ๆ ตา ว่าสาว ๆ ห้องนี้ใช้ Frizz Ease หรือ Op อะไรเนี่แหละเลยอยากลองดู่ อ้อ พรุ่งนี้จะไปหลังการบินไทย ไปเจ๊เล้งยากมั้ยคะ ว่าจะลองไปดู มีอะไรน่าซื้อบ้างคะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ไม่เคยไปเลย

จากคุณ : buccaneer@poppymail.com - [ 1 ก.ย. 47 21:25:04 ]