CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

แป้ง COTY ที่น่าสนใจ รบกวนพี่เพยหน่อยค่ะ เชิญเพื่อนๆท่านอื่นๆด้วยนะคะ

พอดีได้มีโอกาสไปอ่าน กระทู้เก่า ๆที่พี่เคยเคยแนะนำ แป้งฝุ่น น่ะค่ะ ไปสะดุด ที่ คุณสมบัติและ ราคาที่น่าคบหาเข้าอย่างจัง เลยอยากรบกวนถามพี่เพย ซักหน่อยค่ะว่า สำหรับแป้งฝุ่นของ Coty เนี่ย มีกี่สีหรอคะ ผิวขาวเหลืองเหมาะกับ เบอร์อะไร แล้วต้องทารองพื้นด้วยมั้ยคะ ถ้าเปนรองพื้น ยี่ห้ออะไร น่าสนใจ ในราคาที่พอๆกันด้วย รึว่าจะแพงกว่านิดหน่อยก้อโอเคนะคะ รบกวนเท่านี้อ่ะค่ะ ( ที่ผ่านมาพี่เพยแนะนำ I'PSA ยังมะมี โอกาสได้ไปหาดูเลย แต่มา เตะตา โดนใจ Coty ซะก่อน)

จากคุณ : Myimmortal - [ 2 ก.ย. 47 13:02:24 A:203.107.202.39 X: TicketID:070735 ]