CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ทางเลือกของคนสวยอย่างเราๆ

ความจริงอันนี้ เรารู้แล้วอุบไว้คนเดียวตั้งนาน

นั่นคือ...ร้านขายเครื่องสำอางร้านโปรดที่เราสามารถซื้อของเคานเตอร์ได้ถูกสุดๆ มีเกือบทุกยี่ห้อ ตั้งแต่  lamer/skII/shi/shu/origin/ipsa/anna sui มีหมด..
    ลดประมาณ 20% UP ของแท้ชัวร์  
    ที่สำคัญไม่ต้องง้อ BA ซาตานด้วย

ชื่อร้าน วิลาสินี อยู่แถวเจ้เล้งเก่า โทรไปถามทางดูนะคะ 02-9835420-1 (น้องหนึ่ง) เธอนิสัยดีค่ะ

ถ้าใครมีร้านดีๆหรือเว็บที่ไว้ใจได้ ก็แนะนำกันมานะคะ
    มีทางเลือกเยอะๆ พวกเราก็จะไม่ถูกเอาเปรียบค่ะ

จากคุณ : monday :) - [ 8 ก.ย. 47 23:03:42 ]