CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

===>ตอนนี้ใช้ครีมบำรุงอะไรกันมั่งคะ มาให้คะแนนความพอใจกันดีกว่า <===

อยากรู้ว่าที่ใช้อยู่เนี่ยพอใจมากแค่ไหนคะ จากคะแนนเต็ม 10 ละกัน // smile

อันนี้ตอนเช้าค่ะ flower

1.ครีมล้างหน้าของ Scruples สูตรสำหรับสิว    
    2."--------------" PAN สูตรสำหรับสิว
    3.เป็นตัวบำรุงของ Scruples เป็นพวก Aloevera ,วิตามินอี,ซี
    4.Blanct Expert ตัวลบจุดด่างดำ
    5.ครีมควบความมันของ PAYOT
    6.Blanct Expert  สำหรับให้หน้าขาว ใส
    7.total effect
    8.กันแดดของ Scruples spf  15
    9."---------" PAN spf 15
    10."-------" Shi spf 30

คะแนนความพอใจ flower

1).ให้เต็มค่ะ ดีเกินราคา
    2).8
    3).8
    4).5 แพงก็แพงค่ะ ไม่เกิดผลใด ๆ บนหน้าเลยค่ะ
    5).8 ค่ะ ใช้ได้นานด้วย ประมาณ 4 เดือน แล้วค่ะ
    6).7 ค่ะ ก็พอใช้อ่ะค่ะ ดูหน้าใสขึ้น แต่ไม่ค่อยสมราคาเท่าไหร่
    7). 7 ค่ะ เราหน้ามันแต่เราว่าก็ใช้ดีนะคะ ดูหน้าเรียบ เนียนขึ้น แต่ครีมเหม็นไปหน่อย
    8). 9 ค่ะ ไม่มัน ไม่วอก แต่ต้องใช้น้อย ๆ ค่ะ
    9). 9 ค่ะ "------------"
    10). 8 ค่ะ ดีค่ะ แต่มันไปหน่อย

จากคุณ : บวบน้อย - [ 13 ก.ย. 47 18:13:35 ]