CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ไม่รู้จะจีบเธอยังไงดี

คือว่าผมไปเจอะผู้หญิงคนหนึ่งโดยบังเอิญเมื่ออาทิตย์ที่แล้วที่จตุจักรพลาซ่า ด้วยบุกคลิกของเธอประทับใจผมมากเลย เธอเป็นผู้หญิงผมสั้นซอยกุดๆๆเลยสีผมแปลกๆสงสัยไปทำไฮไลด์มา ดูหมวยๆๆเปรี๊ยวๆๆ แถมวันนั้นเธอใส่เสื้อแบบที่มันคล้องคอกับกางเกงยีน ยิ่งดูเปรี๊ยวทะมัดทะแมงเข้าไปอีก ผมก้อเลยแอบเดินตามเธอไป ตอนแรกเห็นเธฮไปยืนอยู่หน้าร้านขายผ้าไหม หรืออะไรไทยๆๆ ก้อยังแอบชื่นชมว่าสาวๆๆสมัยนี่ยังดีนะที่ชอบอะไรไทยๆๆ แต่สักพักเธอก้อเดินเข้าไปในร้านแล้วไม่ออกมาอีกเลย ........เดี๋ยวมาเล่าต่อ

จากคุณ : คนช่างรอ - [ 17 ก.ย. 47 11:33:03 A:203.152.37.22 X: TicketID:073371 ]