CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

OH...NO อะไรที่หายแล้วน่าจะไม่ได้คืน และไม่มีทางได้คืน OH....NO

คือว่านอกจากเรื่องรักๆที่หายไปแล้วหายไปเลย โอววว...เศร้าจังแมวผมหายไปอีก 1 ตัวล่ะ ตัวที่เห็นนี่แหละ หายกว่า 2 อาทิตย์แล้ว ใหม่ๆผมนึกว่าเดี่ยวมันจะกลับมา แต่นี่มันหายไปจริงๆ ที่เหลือยังอยู่สบายดี น่าเสียดายมากๆเพราะนี่เป็นตัวโปรดเลย สงสัยจะถึงแก่กรรมแล้ว เพราะหมาแถว office เยอะมากๆและดุด้วย ทำไมนะ แม้แต่แมวที่รักมากๆก้อจากไปอีก เฮ้อ...อีกสองตัวหวังว่ามันคงจะอยู่นานๆนะ...เศร้าครับ

ม๊าวววววววววววว

จากคุณ : แมวกักขฬะ - [ 21 ก.ย. 47 03:32:30 ]