CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เรื่องเส้นเลือดฝอยในตาขาวค่ะ เพื่อนๆ มีใครเป็นแบบเราบ้างค่ะ

คือเราเป็นคนที่ตาขาวมีเส้นเลือดฝอยเยอะมาก เพื่อนๆมีวิธีแก้ไข หรือให้มันน้อยลงบ้างไหมค่ะ ดูแล้วมันไม่สดใสเอาซะเลย เป็นมานานแล้วค่ะ แต่ไม่เคยสังเกต แต่ตอนนี้พอเห็นคนอื่นที่ตาใสๆ แล้วอยากตาใสกะเค้ามั่งอ่ะ

ใครพอจะมีวิธีแนะนำมั่งค่ะ รบกวนด้วยนะ

จากคุณ : ยิปซีทะเล - [ 22 ก.ย. 47 07:40:15 ]