CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ผมเป็นพ่อคนและมีลูกสาวแล้ว ลูกสาวอายุ 18 น่ารักมาก บางครั้งอยากมีอะไรกับลูกตัวเอง กลุ้มใจมาก ไม่อยากมีความรู้สึกแบบนี้

ผมเองก็เป็นคนธรรมดาคนนึง
    ลูกสาวอายุ 18 ย่าง 19 น่ารักทีเดียว
    บางครั้งอยากมีอะไรกับลูกตัวเอง
    แต่มันเป็นความรู้สึกแว้บเดียว....แว้บเดียวจริง ๆ
    เป็น ๆ หาย ๆ แต่ไม่หายขาด
    เป็นอารมณ์ที่คิดเข้ามาแว้บ ๆ น่ะครับ
    ไม่ได้จริงจังอะไร แต่ใจจริงไม่อยากคิดแบบนี้นะ
    ผมจะทำไงถึงจะัดความคิดบ้า ๆ นี้ออกไปได้ซักที

จากคุณ : สวนอนันต์ - [ 27 ก.ย. 47 21:35:28 A:202.176.169.247 X: TicketID:073520 ]