CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

@@@และแล้ว GPO Curmin ก็อยู่ในมือพ้มมมม@@@

วันนี้ ไปรับเอาครีมที่จองไว้ทางเน็ตครับ

เลยเห่อ ใช้มันซะเรย แพ้ไม่แพ้ช่างมัน
    เนื้อครีม นี่ผิดคาดครับ เห็นว่า "น้องๆลาแมร์" ไอเราก็นึกว่าจะเข้มข้นเหมือนกัน ไหนได้  ครีมค่อนข้างเบามาก ซึมง่าย ไม่มัน แต่เก็บกักความชุ่มชื่นได้ค่อนข้างดี (ผมหน้าแห้งมาก ทาแล้วไม่รู้สึกแห้งตึง) แต่ก็ไม่ได้ชุ่มเหมือนลาแมร์นะครับ เอาเป็นว่า เรื่องเนื้อครีม ให้ผ่านแล้วกัน แต่มันก็เพิ่งใช้มาแค่หนเดียว ยังบอกเรื่องประสิทธิภาพไม่ได้หรอกครับ

เรื่องกลิ่น อันนี้  ตกใจนิดหน่อย เพราะว่ามาแนวสมุนไพรแบบขมิ้นๆๆ ตอนแรกคิดว่าจะกลิ่นประมาณลาแมร์  แต่ก็ไม่ได้แย่นะครับ กลิ่นก็ไม่แรงมาก กำลังดี

เรื่องแพกเกจ อันนี้ รู้สึกมันไม่ค่อยอินเตอร์เลยครับ เอาสติกเกอร์มาแปะๆเหมือนครีมกวนมือเลยครับ ราคาเท่านี้(450บาท/15กรัม) น่าจะมีแพกเกจที่สวยกว่านี้นะครับ  แต่เอาเป็นว่า ไม่สำคัญเท่าครีมข้างใน

ยังไงจะคอยมาบอกผลเรื่อยๆกับ เจ้าเคอร์มินครีม ตัวนี้นะครับ

จากคุณ : coombe lane's guy - [ 1 ต.ค. 47 23:41:30 ]