CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากคุย msn กับเพื่อนๆในสวนลุมค่ะ

เข้ามาอ่านและตอบกระทู้มาสักพักแล้วค่ะ จะสมัครสมาชิกก็มีปัญหาสมัครยากจัง พอดีได้โอกาสจะไปทำบัตรประชาชนใบใหม่ คงได้ขอพินโค้ดมาใช้ (ตอนนั้นได้เข้าไปในเวบคนไทยดอทคอม สงสัยจะทำผิดวิธี คราวนี้ไปขอที่เขตคงไม่มีปัญหาสักทีค่ะ)

ราศีตุลย์ อยากคุยกับเพื่อนๆในห้องนี้ เรื่องไหนก็ได้ค่ะ nadonka@hotmail.com แอดได้เล้ย ราศีกันย์

ยังไงก็ช่วยๆกันแอดเราไว้หน่อยนะคะ ราศีพิจิก

...รักณฎนน้อยๆแต่รักนานๆ ราศีกุมภ์

ขอบคุณค่า ราศีเมถุน

จากคุณ : ณฎน - [ 2 ต.ค. 47 19:48:48 A:210.203.184.78 X: TicketID:063451 ]