CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

บอกลา "หน้ามัน" ได้เลยค่ะ

เมื่อก่อนพิมพ์จะมีปัญหาหน้ามันมาก ถึงมากที่สุดคือวันหนึ่งต้องซับประมาณ 4-5 แผ่นหนะค่ะ แล้วพอดีมีเพื่อนแนะนำ Estee ก็เลยลองซื้อมาใช้ หลังจากใช้ไปประมาณ 1 อาทิตย์ หน้าที่เคยมันตั้งแต่เช้าก็ค่อนข้างสมดุลและดีขึ้นมาก จนเหลือแค่ซับหน้าเพียง 2 แผ่นเท่านั้น (ไม่เยิ้มมากด้วย) ซึ่งเขาบอกว่าให้ใช้วันละ 2 ครั้งแต่พิมพ์ใช้แค่วันละครั้งเช้าเท่านั้น ซึ่งพิมพ์จะใช้ดังนี้
    เช้า SKII+Eco+Estee+UN Blanc Expert
    อยากแนะนำให้สำหรับคนมีปัญหาหน้ามันค่ะ...ราคาก็ย่อมเยา 1450 บาท + กลิ่นหอมอ่อนๆ

จากคุณ : พิมพ์มาดา_ช - [ 6 ต.ค. 47 08:41:22 ]