CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ใครเคยลองใช้เครื่องอัลตร้าโซนิคกันบ้างอ่ะครับ

แบบที่ขายอยู่ในโทรทัศน์ที่คุณอรอนงค์ ปัญญาวงศ์มาแนะนำสินค้าอ่ะครับ ที่บอกว่า คลื่นเสียงจากเครื่องมือนี้จะช่วยผลัดครีมให้เข้าไปได้ลึกมาขึ้น ผมเห็นมีขายอยู่ที่เซ็นทรัลด้วย ราคาประมาณ3,900ได้อ่ะครับ เลยอยากรู้ว่า เครื่องแพงขนาดนี้ แล้วมีใครเคยลองใช้ได้ผลบ้างรึเปล่าครับ จะได้ไปซื้อมาใช้บ้าง กลัวหน้าแก่อ่ะ อิอิ

จากคุณ : เลียว เวียน ซาน - [ 6 ต.ค. 47 13:35:59 ]