CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

.........คุณเคยพูดจาสร้างภาพในกระทู้บ้างหรือป่าวครับ..........

ในที่นี้ไม่จำกัดว่าจะเปนการสร้างภาพให้ "ดูดี" หรือ "ดูเลว" นะครับ ได้ทั้งสองแบบ

แบบว่า มีสุภาพสตรีบางท่าน สนทนากับผมทางหลังไมค์ และมองภาพว่าผมคือเสือผู้หญิง ฉกาจกาม ฟันไม่เลี้ยง
    ทั้งที่ในความเปนจริงแล้วผมอาจจะเปนไอ้ติ๋ม เด๋อๆ ทำไรไม่เปนก็ได้ แบบว่า อ่านมาเยอะเลยเอามาโม้ได้คล่อง

พวกที่ไปเจอกันในงานสังสรรค์ ได้คุยตัวจริงๆกันแล้ว ตัวตนที่เห็นกะที่มองผ่านตัวหนังสือ เหมือนกัน-ต่างกันอย่างไรบ้างครับ

จากคุณ : สาด - [ 6 ต.ค. 47 19:22:20 ]