CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ใครเคยเจอเรื่องร้ายๆ ตอนอายุเข้าเบญจเพศบ้าง

คือว่าตอนแรกๆไม่ค่อยจะเชื่อเรื่องนี้สักเท่าไหร่นะ แต่มาหลังๆเนี่ย ผมเกือบจะขับรถชน หรือ เกือบๆเจออุบัติเหตุ3-4 หนได้ ทั้งๆที่ไม่ได้เป็นคนขับรถเร็วนะ และไม่กินเหล้าด้วย  อีกอย่างปีนี้ผมหาหมอบ่อย ทั้งๆที่แต่ก่อนไม่ค่อยป่วยง่าย  และอีกหลายๆเรื่อง  ใครมีประสบการณ์ ไงบ้าง เล่าสู่กันฟังครับ เผื่อจะได้ระวังตัวไว้บ้าง

จากคุณ : Hand of God - [ วันเกิด PANTIP.COM 00:39:00 ]