CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

*****นอกเรื่องหน่อยค่ะ.....เคล็ดลับแต่งหน้าไปงานกลางคืนให้ติดทนนานได้ทั้งคืน

พอดีต้องไปงานกลางคืน ในโรงแรมหรูในเมือง ต้องแต่งชุดราตรี ปกติไม่ค่อยได้ออกงานแบบนี้ค่ะ
    ...........อยากถามว่าจะแต่งหน้าให้ติดทนนาน ๆ ได้ทั้งคืนยังงัยค่ะ ใครพอจะมีเคล็ดลับดี ๆ บ้างค่ะ รบกวนหน่อยนะค่
    ..............ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : เซียวเหล่งนึ่ง - [ วันเกิด PANTIP.COM 11:24:17 ]