CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ทำไมครับ เมื่อข้าพเจ้าเปลี่ยนทรงผม หรือใส่เสื้อผ้าใหม่ จึงกลายเป็นเรื่องใหญ่

เป็นเหตุการณ์ที่ทำงานนะครับ ทั้งเจ้านาย เพื่อนร่วมงาน ไปจนถึงแม่บ้าน ยาม จะแซวกันใหญ่ บ้างก็ชม บ้างก็ติ บางคราวก็วิจารณ์จนผมขาดความมั่นใจไปเลย ทีคนอื่นเปลี่ยนทรงผมหรือเสื้อผ้าใหม่ไม่เห็นมีใครทักกันมากมายอย่างนี้ เป็นอยู่หลายวันด้วย จนรำคาญอะ

จากคุณ : mamao - [ 8 ต.ค. 47 00:11:21 ]