CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ท่าเขาทำพฤติกรรมแบบนี้เค้าเรียกว่าจะเลิกกันแล้วใช่มั๊ยคะ

หนึ่งเดือนแล้วค่ะที่เค้าไม่โทรมาคุยหรือแม้กระทั่งส่งข้อความบ่อยๆที่เค้าเคยทำเป็นประจำ  ถ้าดิฉันส่งข้อความไปว่าสบายดีมั๊ย เค้าก็จะตอบกลับเหมือนกะว่าเราไม่ได้เป็นแฟนกัน  ไม่เข้าใจนิสัยผู้ชายจริงๆเลยค่ะ  หรือว่าเค้าต้องการจะค่อยๆห่างไปแล้วก็จะเริ่มไม่รู้จักกันแล้วใช่มั๊ยคะ........บอกตรงๆที่นี่ได้เลยว่ารู้สึกเสียดายเวลาค่ะที่คบมาถึงสองปี..ซึ้งค่ะ

จากคุณ : บุ๋น - [ 9 ต.ค. 47 12:18:35 ]