CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

*** ระดับของ ESTEE ที่ ENGLAND ****

ได้ยินมาว่า
    ตลาดที่ใหญ่ที่สุดของESTEE คือ เอเชีย

แล้วหยั่งงี้ ที่เมืองนอก อย่างอังกฤษ
    ESTEE เค้าอยู่ระดับ premium เหมือนบ้านเราไหมคะ?

และพวกเครื่องสำอาง brand name อื่นๆ ที่ฮิตกันเสียเหลือเกินที่บ้านเราล่ะ
    เป็นที่นิยมกับสาวที่โน่นเหมือนที่นี่ไหม

หรือเค้าฮิตอะไรกันที่ เมืองไทยยังมาไม่ถึง?!?

ปล.กำลังจะไปเรียนต่อที่อังกฤษค่ะ แป้งESTEEหมดพอดี
    กำลังคิดเปลี่ยนแป้งอยู่ คิดไม่ตกอยู่เหมือนกันว่าจะเปลี่ยนยี่ห้อดี
    หรือจะไปซื้อที่โน่นดี

จากคุณ : นายตัว:D - [ 9 ต.ค. 47 20:21:55 ]