CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ได้อ่านกระทู้ "ผลของการใช้มาส์กจักกะแร้ของเอิบ" อยากทราบจังว่าเอิบนี่มันร้านอะไรหรือคะ แล้วที่เซ็นทรัลอยู่ชั้นไหนคะ

คืออ่านในกระทู้ แล้วอยากใช้ม๊ากมาก เราก็มีปัญหา
    จ๊ากกาแร้ เหมือนกันค่ะ แพ้โรออนทุกอย่าง (จนมันดำแล้วอ่ะ) ยกเว้น ตอนนี้ที่ใช้นีเวียเขียว แล้วไม่แพ้
    แต่สงสัยว่าร้าน เอิบ เนี่ย ไม่เคยเห็นเลยค่ะ อยู่ชั้นไหน
    ของห้างไหนคะ แล้วควรใช้ตัวไหนบ้างคะ ช่วยบอกเอาบุญด้วยเหอะ

จากคุณ : บรู้วววววว - [ 12 ต.ค. 47 11:36:50 A:203.146.143.254 X: TicketID:066263 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป