CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

กระเป๋าแบรนด์แบบ หลุยส์วิตตอง หรือ ซีลีน....สายมันเก่า ...อยากเปลี่ยนสาย...หาซื้ออะไหล่ของแท้ได้ที่ไหนมั่งคะ....

....มีหลุยส์วิตตง กับ ซีลีนของแท้อยู่ อย่างละ 3 ใบ ซื้อมาตั้งแต่สมัยพระเจ้าเหาค่ะ ...นานมาก....แต่รักษาอย่างดี.... ตัวกระเป๋าไม่สึกหรอ...แต่สายซึ่งเป็นหนัง จะดำมาก.... อย่างซีลีน สายไม่ดำค่ะ แต่มันยาว อยากเปลี่ยนสาย ให้สั้นลง ...ต้องเปลี่ยนใหม่ทั้งสาย หรือ ไปจ้างเค้าทำได้คะ.... ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : เอมอร - [ 14 ต.ค. 47 08:32:54 A:128.250.155.92 X: TicketID:039402 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป