CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

@-- คุณคิดว่า ดอกไม้ชนิดไหนดีครับเหมาะที่จะให้สาว สำหรับเดทแรกฮับ -@

กุหลาบแดง แรงฤทธิ์ (5 คน)
      ลิลลี่ ชมพูแหวว หวานดีเนอะ (15 คน)
      ทิวลิป ดูมั่นคงแข็งแกร่ง (20 คน)
      กุหลาบชมพู ดีกว่ามั้ย ซึ้งๆดี (18 คน)
      ชอกโกแลตใส่ช่อ โต้งๆเกินไปมั้ย (7 คน)
      พวงมาลัย ~>_<~ (1 คน)
      ดอกอะไรก้อได้ หรือดอกไม้อื่นๆ ชอบทั้งนั้นแหละ (10 คน)
      ไม่ชอบดอกไม้ อย่าเอามาให้นะ (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 84 คน

5.95%
     17.86%
     23.81%
     21.43%
     8.33%
     1.19%
     11.90%
     9.52%

ราศีมังกร

คือว่า ....อายจัง
    เลือกไม่ถูกนะครับอยากสร้างความประทับใจ สำหรับเดทแรกนะครับ
    หลังจากเมื่อคืนนั่งหาร้าน อาหารเจอยู่ทั้งคืน จนลงตัวอิอิ

ถึงตอนนี้ คงขอรบกวนความคิดเห็นสาวๆ หรือหนุ่มๆ หน่อยสิครับ
    ว่า

ราศีสิงห์

ดอกไม้แบบไหน ชนิดไหน เหมาะสำหรับสาวสวย ในเดทแรกดีฮับ

สาวๆ ชอบดอกไม้อะไรกันบ้างครับ แบบได้รับปุ้บ ...กระพริบตา

ชอบ ซึ้ง และปลื้มสุดๆ ช่วยหน่อยจิ นะ นะ นะ
    ขอบคุณครับ

โดยส่วนตัวชอบกล้วยไม้ กับ ทิวลิป ครับ อิอิ .......

ราศีพิจิก
    ปล. ถึงจะมีเดทยังรักเจ้ส้วม พี่แล่ด พี่ใช้หนี พี่ร่วมรัก
    และที่สำคัญ พี่ la-la-bell สุดงามอิอิ  เหมือนเดิมฮับ!!!...

ปล2. ขอโทษนะครับ ที่ไร้สาระ ..เนื่องจากเลือกไม่ถูกจริง

จากคุณ : บอกอกูรู - [ 16 ต.ค. 47 08:21:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป