CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

===> กิฟฟาริน มีอะไรน่าใช้บ้างคะ <===

คืองี้ค่ะ มีอยู่วันนึงนึกไงไม่รู้เดินเข้าไปในร้านของเอวอนอ่ะค่ะ แล้วซื้อครีมตัวนึงมาใช้เป็นเกี่ยวกะไวท์เทนนิ่งค่ะ ใช้ครั้งแรกแล้วแล้วรู้สึกดีมากกกก ก็เลยสนใจค่ะ

เพื่อน ๆ คงจะงงใช่ม่ะว่า " หล่อนพูดไรของหล่อนเนี่ยยยยย มันเกี่ยวกะกิฟฟารินตรงไหนฟร้ะ " คือแบบว่าเห็นสินค้าของสองตัวนี่คุณภาพน่าจะพอกันค่ะ ก็เลยสนใจ เผื่อจะถูกกะหน้าเหมือนของเอวอนน่ะค่ะ แหะ ๆ smile

ปล.ขอบคุณมาก ๆ ค่ะสำหรับคำตอบ  รอความเห็นของเพื่อน ๆ อยู่นะคะ

จากคุณ : บวบน้อย - [ 18 ต.ค. 47 19:48:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป