CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

* * ลอรีอัล เชียร์ แคชเมียร์ ออกใหม่ล่ะ * *

เห็นตั้งแต่ในคอสโมแล้วล่ะ
    เค้าเอามาเป็นของรางวัลให้คนอ่านน่ะค่ะ
    พอดีวันนี้ไปวัตสัน เห็นเค้าเอามาวางขายแล้วค่ะ
    เห็น Tester ยังไม่เขรอะด้วย
    เลยบีบมาปาดบนหลังมือมันทุกสีเลย 55
    สีสวยดีค่ะ มีประมาณ 5 หรือ 6 สีเนี่ยล่ะ
    ไม่แน่ใจอะ แต่อยู่ราวๆนี้
    ราคาก็ประมาณ 200 กว่าๆจะ 300
    บีบออกมาแล้วเกลี่ยๆ โอ้ว แห้งเนียนเชียว
    แต่ยังไม่ได้ลองบนหน้าเลย
    แต่สีก็ ok มีวิ้งๆระยิบระยับ พอประมาณ
    ติดใจที่พอเกลี่ยละแห้งเป็นแป้งไปเลย
    คราวหน้าจะสอยมาสัก 2 สีก่อน
    แต่ก็ยังสงสัยอยู่ว่า เวลาใช้ ควรทาหลังทาแป้ง
    หรือว่าทาก่อนทาแป้ง แบบเจลบลัช หรือครีมบลัชทั่วไป
    หรือใช้ยังไงอะ 555 อยากได้จังเลย
    ใครสอยมาใช้แล้ว บอกวิธีใช้บ้างนะคะ อิอิ

อ้อ ตัวนี้ลองเอามาปาดบนเปลือกตา ก็โอเคอะค่ะ
    เพราะมันทาตากับทาแก้มได้
    เราลองเอาสี Coral มาทาตา ก็สวยดี มีวิ้งๆ
    แล้วก็...ลอรีอัล ตัวนี้ Made in ITALY ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 ต.ค. 47 20:29:00

จากคุณ : จุลินทรีย์แลคโตบาซิลลัส - [ 18 ต.ค. 47 20:26:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป