CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ตามหาร้านพี่ไมซ์ที่เพื่อนๆในนี้ไปทำผมกันมาอ่ะค่ะ

คืออยากรู้ว่าร้านพี่ไมซ์เนี่ยอยู่ตรงไหนอ่ะคะ แล้วชื่อร้านว่าพี่ไมซ์เลยเหรอ ราคาแพงมั้ยอ่ะ ใครมีเบอร์โทรบ้างคะช่วยลงไว้หน่อยได้มั้ย คือสนใจมากๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้อยากเปลี่ยนทรงผมน่ะค่ะ แล้วที่ร้านพี่เค้าคนเยอะมั้ย ต้องรอนานป่ะ หรือว่าต้องโทรไปจองล่วงหน้าคะ ถามมากไปหน่อยอย่าว่ากันนะ

จากคุณ : ขนมชั้นใบเตย - [ 20 ต.ค. 47 09:52:04 A:210.246.162.86 X: TicketID:076112 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป