CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

* * ลิปกลอสสีสวย * *

Rimmel สี snog ค่ะ
    (แอบซื้อตามพี่เพยจ้ะ อิอิ อย่าว่ากันนะคะ)

คือจะบอกว่าตอนแรกที่สั่งไปเนี่ย
    ไม่ได้เห็นสีของลิปกลอสเลย
    ขอตัวอย่างสีเค้าดู ก็เห็นแค่ในรูปตัวอย่างสี
    (นึกออกป่าวคะ ที่เป็นรูปกลมๆแล้วมีสีๆ)
    แต่ก็สั่งมา เพราะอยากลอง ราคาก็ไม่แพงมาก
    ไม่เกิน300 บาท ( ราคาขายตามเว๊บนะคะ )
    ถ้าใครไม่ลำบากจะฝากเพื่อนซื้อที่อเมริกา
    ก็น่าจะได้ถูกกว่านี้ล่ะค่ะ

พอได้มาแล้วมาลอง ปรากฏว่า สีสวยจังเลยค่ะ
    สีจะออกแบบว่า ชมพู ใสๆ
    ตอนแรกมันอยู่ในหลอดคิดว่า
    สีจะเข้มเหมือนในหลอดซะอีก
    ก็ลองจุ่มทา..อื้มม เนื้อลิปไม่แพ้บลูมเลยค่ะ
    สีก็สวย ซึ่งสีมันไม่โดดจากสีปากเลย
    เราว่าทาได้ทั้งคนผิวคล้ำและคนผิวขาวเลยล่ะ

เหมาะกับวันที่อยากแต่งหน้าแบบสบายๆ
    ชอบจังเลยอะ...

ใครชอบลิปกลอสสีอะไร
    ทาแล้วสีสวย เอามาบอกกันบ้างนะคะ
    เผื่อหาได้จะได้หามาลองใช้บ้าง

พอดีอันนี้เห็นพี่รำเพยเคยเขียนไว้ในกระทู้
    ของที่คนไทยชอบและคิดว่าดี น่ะค่ะ...
    เราเลยซื้อมาลองบ้างเพราะราคามันไม่แพง

ใครชอบลิปกลอสสีอะไร ที่ทาแล้วแจ่มๆ
    มาช่วยกันโพสหน่อยนะคะ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 20 ต.ค. 47 15:58:37

แก้ไขเมื่อ 20 ต.ค. 47 15:46:08

จากคุณ : จุลินทรีย์แลคโตบาซิลลัส - [ 20 ต.ค. 47 15:37:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป