CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

* * สุดยอดมาสคาร่า * *

ตามหัวข้อเลยค่ะ มาโหวตสุดยอดมาสคาร่ากัน ให้อันไหนกันบ้างค่ะ สำหรับเรามีหลายอัน ดีแตกต่างกันไปจะบอกเล่าสู่เพื่อนๆ เพื่อเป็นประโยชน์ค่ะ

ไล่จากดีที่สุดที่เราใช้นะคะ

** Shu Uamura - Drawing ยาวและเรียงเส้นดีมากๆ แต่ไม่หนามากนะคะ
    ** Dior - Ultimeyes - หนาและยาวเรียงเส้นดีมากค่ะ
    ** Dior - Dior Show - หนาดีค่ะ
    ** MAC - Fibre Rish Lash - อันนี้หนาดีจริงๆค่ะ หนามากๆ แต่ต้องหาอันอื่นปัดให้เรียงเส้นก่อนนะคะ
    ** Lancome - Flex WP - อันนี้ปัดแล้วยาวดีจริงๆ ปัดแค่ 2 ครั้งแล้วขนตาตั้งทนทั้งวันเลยค่ะ กันน้ำด้วยนะคะ
    ** Rimmel - Extra Super Lash - ยาวและหนา เรียงเส้นใช้ได้ค่ะ
    ** Maybeline - Lash Expansion - หนาและยาว คุณภาพและราคาเท่า Rimmel ค่ะ ไม่แพงมาก
    ** Sheene - See Through - รุ่นนี้ปัดแล้วป็นธรรมชาติมากมาก ดำดีมากด้วย และถูกมากด้วยค่ะ

ทั้งหมดนี้เรียงตามราคาความเหมาะสมนะคะ อันไหนที่ใช้ไม่ดี เราไม่เอามาแนะนำค่ะ

ลองดูกันนะคะ

จากคุณ : นุ่มนิ่ม - [ 21 ต.ค. 47 14:54:21 A:61.90.192.6 X: TicketID:076648 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป