CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากถามผู้รู้เกี่ยวกับ ... ยี่ห้อ GIFFARINE หน่อยค่ะ

คือใช้เครื่องสำอางเเพงๆมามากแต่เป็นอันต้องเเพ้ทุกที
    ตอนนี้เลยลองของถูกบ้าง  ไปลองGIFFARINE ตัว
    repairy มาได้2-3วันเเล้ว  ยังไม่มีอาการแพ้เเต่อย่างไร
    งงจริงๆค่ะ  เลยอยากจะถามผู้ที่เคยใช้หน่อยว่า

1 ยี่ห้อนี้น่าจะเชื่อถือได้ไหม ปลอดภัยไหม  .....

2 ใครใช้ตัวนี้เเล้วดีอย่างไร รู้สึกอย่างไร เวลาเลิกใช้เเล้วมีปัญหาหรือเปล่าคะ................

3 ยี่ห้อนี้มีอะไรใช้ดีอีกบ้าง..........ดีอย่างไร

4 ซื้อที่ร้านอรุณรุ่งถูกมาก  ของแท้เเน่นอนหรือเปล่าคะ....

5 มีตัวไหนอีกที่เหมาะกับสิวเเพ้ง่าย...........

คือที่ถามเพื่อความเเน่ใจค่ะ  จะได้ใช้อย่างสบายใจ
    เพราะรู้สึกว่า  น่าจะใช้ดีเพราะส่วนใหญ่ใช้ทีเดี๋ยว
    ก็มีเม็ดเล็กขึ้นเเล้ว  แต่อันนี้ท่าจะดีเลยสนใจค่ะ
    เราไม่เคยลองของถูกเลยกลัวว่าจะไม่ดี  แต่ลอง
    ของเเพงมาตลอดเเพ้ทุกที  แต่มาสังเกตุของถูก
    กับไม่เเพ้ ดีจัง ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ  ขอบคุณมากๆ

จากคุณ : akiko two - [ 22 ต.ค. 47 02:27:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป