CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยแนะนำ * ลิป * ที่ทาแล้วเหมือนปากร้อนในให้หน่อยค่ะ

เคยได้ยินว่า lip maker ของ ysl สีออกชมพูแดง ทาแล้วจะเหมือนปากของอั้ม พัชราภา ค่ะ ไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า อยากได้ราคาที่ไม่แพงมากค่ะ  ทาแล้วจะแดงฝาดๆ สวยๆมียี่ห้อไหนบ้างคะ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ

จากคุณ : aey+amm - [ 24 ต.ค. 47 06:52:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป