CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

@@@ โคอาล่าน้อยเอาสูตรลดน้ำหนักมาให้สาวๆค่ะ @@@

อ่ะอันนี้ลองแล้วได้ผลค่ะ แล้วก็เลือกมาจากหลายสูตร
    มองเห็นแล้วว่า...ทำง่านที่สุดและกินได้เยอะที่สุด คริคริ
    ลองดูนะค่ะ ถ้าจะให้ได้ผลคือกิน 7 วันตามนั้นแล้ว
    ซ้ำวันที่ 1 - 7 อีกครั้ง รวมเป็น 14วันค่ะ
    ช =เช้า , ก=กลางวัน , ย=เย็น
    วันที่1
    ช. นม 3 แก้ว+ขนมปัง 1 แผ่น
    ก. ไข่ต้ม 3 ฟอง + ผักกาดต้มใส่เกลือ 1 หัว
    ย. เนื้อหมูทอด 1 ชิ้น + สลัดผัก+ผลไม้

วันที่2
    ช. นม 1 แก้ว + ขนมปัง 3 แผ่น
    ก. เนื้อหมูทอด 1 ชิ้น + สลัดผัก+ผลไม้
    ย. ลูกชิ้นปลาต้ม

วันที่3
    ช. นม 2 แก้ว + ขนมปัง 3 แผ่น
    ก. ไข่ 3 ฟอง + สลัดผัก
    ย. ลูกชิ้นปลาต้ม

วันที่ 4
    ช. นม 2 แก้ว + ขนมปัง 1 แผ่น
    ก. ผักกาดต้มใส่กระดูกหมู
    ย. สลัด

วันที่ 5
    ช. หัวผักกาดต้มใส่กระดูกหมู + นม 1 แก้ว
    ก. ปลาต้ม + มะเชือเทศ
    ย. สลัดผัก

วันที่ 6
    ช. นม 1 แก้ว + ขนมปัง 1 แผ่น
    ก. ไก่น่าง ไม่จำกัด
    ย. ไข่ต้ม 2 ฟอง + แตงกวา

วันที่ 7
    ช. นม 1 แก้ว
    ก. ผลไม้ ไม่จำกัด
    ย. กินอะไรก็ได้เท่าไหร่ก็ได้

หมายเหตุ
    สำหรับคนที่มีน้ำหนักค่อนข้างเยอะ
    สูตรนี้ไม่ได้ระบุจำนวน ควรกินแต่พออิ่มนะคะ
    นม ควรเป็นนมเปรี๊ยว หรือ low fat

++++++++++++++++++++++++
    พยายามเข้านะคะ สาวๆๆ
    หลังจากลดแล้วก็อย่าเผลอตัวเผลอใจ
    ในความอร่อยของขนมหวาน + บุฟเฟ่ย์ทั้งหลายบ่อยนัก

ถ้ามีเวลาออกกำลังกายควบคู่ไปด้วยนะคะ
    แต่อย่าหักโหม
    เดี๋ยวเป็นลมไปแย่เลย

จากคุณ : EioN - [ 26 ต.ค. 47 11:23:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป