CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ประโยชน์ของapple cider หน้าใสขึ้นจริงๆค่ะ

เราเองชอบลองไปเรื่อยๆ พอมีคนบอกว่าอะไรก็มักจะลองตามประสา เพราะอยากหน้าใสค่ะ อิอิ ลองใช้ vichy biwhiteก็แล้ว neotrataก็แล้ว เอทำไมหน้าเราด๊านๆ extreamly c By Boot ก็อ่ะนะ ก็ยังเฉยๆ เอคิดอีกที หรือว่าเราใจร้อนอ่า สงสัยจาช่าย พอวันก่อนลองเอามะนาวมาผสมกะดินสอพอง ใช้แล้วเป็นผื่นอ่ะค่ะ วันต่อมาก็เลยเปลี่ยนมานาวมาเป็น apple ciderที่อยู่ในครัว แล้วก็ใส่น้ำผึ้งไปหน่อย เพื่อหวังว่าจะเกิดการระคายเคืองน้อยลง ผลลัพธ์ออกมา โอววว จอชชช หน้าเด้งค่ะ หมายถึงขาวนวล ทั้งที่ใช้แค่คืนสองคืนเอง รู้สึกว่าหน้าเหมือนทาแป้ง ทั้งที่ไม่ได้ทาอะไร แต่อันนี้ไม่การันตีเรื่องสิวนะคะ เพราะเรายังไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงเรื่องสิว แค่เอาผลลัพธ์เรื่องหน้าใสแบบง่ายๆมารายงาน ยอดเลยค่ะ

จากคุณ : R_Ra_Re - [ 6 พ.ย. 47 00:21:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป