CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอรบกวนพี่* * สอางค์อัปสร* *ค่ะ

คือหนูยังตัดสินใจไม่ได้เกี่ยวกับครีมบำรุงทั้งหลายค่ะ อยู่ในช่วงหาข้อมูลเพื่อตัดสินใจค่ะ จึงอยากรบกวนพี่ช่วยชี้แนะค่ะ คือหนูดูในกระทู้เก่าๆ เห็นพี่ใช้ seikisei อยู่ เลยอยากถามว่าตัวไหนดีบ้างคะ แล้วเหมาะกับผิวแบบไหน แล้วเราเลือกใช้แค่บางตัวได้มั้ยคะ หนูแพ้ง่ายค่ะ หน้ามันแต่ผิวขาดน้ำ เพิ่งหายจากการแพ้เครื่องสำอางมา เคยผลัดเซลล์ผิวหน้ามา ช่วงก่อนสิวตรึม ตอนนี้เกือบหมดค่ะ แต่เหลือรอยแดง รอยดำ แล้วก็รอยแกะสิว มีหลุมเล็กๆ บ้าง ค่ะ รูขุมขนกว้างหน้าไม่ค่อยใสค่ะ(ช่วงนี้ใช้ยากึ่งของหมอค่ะ ที่ศูนย์ไบโอพลัสค่ะ แต่แพงมากถึงมากที่สุด หมื่นกว่าได้แค่ ครีม 10 กรัม 4 กระปุก โลชั่นเล็ก 2 ขวด ครีม 5 กรัม 1 กระปุก เพิ่ง10วันครีมหมด สู้ต่อไม่ไหวค่ะ ) เลยอยากรบกวนพี่ช่วยแนะนำค่ะ ว่าผลิตภัณฑ์นี้เหมาะกับหน้าหนูมั้ย แล้วก็เห็นพี่ start now แนะนำว่า white lucent 16 กับ sk 2 แล้วก็ one step cleansing ของ clarins ดีค่ะ ก็ว่าจะลอง แต่ก็อยากได้ข้อมูลของพี่ด้วย แล้วเป็นไปได้มั้ยที่หนูใช้สามตัวนี้ แล้วใช้บำรุงของ เซกิเซ หรือพี่ว่ายังงัยคะ รบกวนพี่ด้วยหนูอยู่ต่างจังหวัด ไม่ทราบราคาสินค้า รบกวนพี่ช่วยแนะนำราคาด้วยนะคะ เวลาไปหาซื้อจะได้รู้ราคาค่ะ อ้อพี่ช่วยเล่าถึงความเปลี่ยนแปลงรวมถึงระยะเวลาการใช้แล้วก็สภาพผิวด้วยได้มั้ยคะ จะรอคำตอบนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : โรตีสายไหม - [ 7 พ.ย. 47 14:02:28 A:202.57.177.196 X: TicketID:078232 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป