CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

คุณอัปสรคะ Dior Snow ตัวไหนนะคะ ที่กำราบฝ้ากระได้อยู่หมัดอ่ะค่ะ

ยู้ฮู คุณอัปสรอยู่มั้ยค้า

จำได้ว่าคุณอัปสรเคยแนะนำว่ามี Dior Snow ตัวนึงที่ปราบฝ้ากระได้อยู่หมัด
    ตอนนี้ใบหน้าของสาวออฟฟิศเริ่มมีน้องฝ้าน้องกระมาเยือน แล้วไม่ยอมกลับบ้านแล้วค่ะ
    ลองไปถามที่เคาน์เตอร์ดิออร์ เค้าบอกมีตัวใช้ตอนเช้ากับตอนกลางคืน
    ไม่ทราบว่าต้องใช้ทั้งสองตัวจึงจะเห็นผลรึเปล่า
    หรือต้องใช้ตัวไหนคะ ที่เวิร์คๆอ่ะค่ะ
    แนะนำด้วยค่า

จากคุณ : สาวออฟฟิศ - [ 8 พ.ย. 47 08:55:27 A:203.146.127.20 X: TicketID:001154 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป