CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ผลิตภัณฑ์ล้างหน้าที่ถูกใจคุณมากที่สุดคืออะไรคะ

อยากรู้ค่ะ ว่าเพื่อนๆในห้องนี้ชอบใช้ผลิตภัณฑ์ล้างหน้าอะไรกันบ้าง รวมไปถึงโทนเนอร์ด้วยนะคะ จะเอามาใช้ช่วยตัดสินใจน่ะค่ะ พอดีที่ใช้อยู่ก็ใกล้จะหมดแล้ว อยากจะซื้อใหม่แต่ยังไม่รู้จะซื้ออะไรดี
    ตอนนี้ที่ใช้อยู่ก็ โฟมล้างหน้า Perfectly Clean Splash Away Foaming Clenser กับ Perfectly Clean Fresh Balancing Lotion ของ Estee Lauder ค่ะ จริงๆก็ดีนะคะ หอมมาก ใช้ได้นาน (ก็เลยเบื่อไง) แพงนิด แต่ดี ใช้แล้วหน้าสะอาด ไม่มีสิวด้วย
    เอาเป็นว่า เพื่อนๆ ใช้อะไรแล้วดีก็เอามาบอกกันบ้างก็แล้วกันนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : MamyNature - [ 11 พ.ย. 47 15:21:37 A:202.5.88.159 X: TicketID:078645 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป