CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

มาเเนะนำของดีราคาถูกกันดีกว่าค่ะ

อย่างที่ว่าเป็นคนเเพ้ง่าย  แต่ชอบลอง  ไม่ใช่แพ้แต่หน้า
    ตัวใช้อะไรเเปลกก็เป็นเม็ดละเอียดขึ้นเหมือนกัน

เเต่ความที่ชอบลองปัจุบันตอนเเรกที่ใช้ได้  ครีมอาบน้ำ
    คือยี่ห้อ  cow  brand  เป็นตัวเดียวในตอนนั้นที่ใช้  แล้ว
    ไม่มีปัญหา    แต่เม็ดละเอียดเล็กๆยังมีอยู่บ้าง  
    เพราะสาเหตุที่ซ่าใช้ครีมขัดตัว ของเมี่ยวซ่าน

และได้ไปเจออีกหนึ่งตัวที่ใช้ได้ดีมากๆๆ  เป็นสบู่
    ยี่ห้อ  hunndarina  เป็นสบู่สมุนไพรของไทยทำค่ะ
    ไปซื้อมาหลายก้อนมาลองค่ะ    ก้อนละ  35  บาทเอง
    เป็นสบู่สมุนไพรมี    มะขาม   ไชเถ๊า   ขมิ้น เราซื้อมาหมด
    ทุกแบบค่ะ   สรุปมาลองใช้แล้วดีมาก  ไม่เเพ้  ผิวลื่น เม็ดเล็กๆเราหายหมดเลย     รู้สึกว่าผิวดีขึ้น     เราเลยเเจก
    จ่ายให้เเม่เเละป้าๆค่ะ  สรุปแม่เราไม่ค่อยเเพ้
    เลยเอาไปฟอกหน้า  เพราะเขาเขียนว่าใช้กับหน้าได้  
    สรุปแม่เราบอกว่าใช้ดีมาก  หน้านุ่มค่ะ  เลยมีของดีราคา
    ถูกอยากเเนะนำค่ะ     ใครมีของดีราคาถูกกันบ้าง มา
    บอกกันหน่อยนะคะ    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : akiko two - [ 13 พ.ย. 47 03:38:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป