CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

SunKiller รุ่นฝาทอง ผ่านการพิสูจน์จากหน้าเราแล้วพบว่า..หิหิ

...หิหิ ประเสริฐค่ะ

เราเป็นคนหน้ามันมากๆนะ เพื่อนๆก็รู้
    กันแดด spf สูงๆ เราใช้ไม่ได้เลย มันมันมากเกินไป
    แต่ก็ใช้ของ ipsa spf 47 ก็ดีนะ แต่แพงจังง่ะ..

อยากลอง sunkiller เลยสั่งซื้อมาจากเวป ยอพต. อิอิ

พอได้ของก็ลองเลย ใช้ในปริมาณปกติ แตะ 5 จุด
    ผลคือ <b>ดีจังเลยอ๊ากก...</b> ไม่มันเลยนะ
    เนียนดีด้วย วิ๊งๆกากเพชรนิดหน่อยเอง กำลังงาม
    ทาแป้งลงไปก็ สุดยอดนะ

ชอบมากค่ะ เพื่อนคนไหนหน้ามันๆ แต่ยังลังเลกับ sunkiller เชื่อเราได้ ว่าไม่มันเลยจริงๆนะ
    วันนี้ยังไม่ได้ซับมัน ก็อยู่รอดมาได้อย่างปลอดภัย

ถ้ามันหมดจะไปควานหามาใช้ได้จากไหนอีกละเนี้ยย..

<b>ชอบมากๆก๊าบบบ...อ๊ากก..ๆ..ๆ</b>

จากคุณ : อุ๊ดจังแฮพิน - [ 16 พ.ย. 47 20:38:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป