CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

*****คุณพิม....คุณพิม **คะ อยากได้กระเป๋าด้วยค่ะ รอด้วยนะคะ****

อยากได้กระเป๋าเหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าใช่ใบเดียวกันกับที่ลงไว้ในกระทู้เก่าหรือปล่าว แล้วมีแปรงแต่งหน้าให้ด้วยมั้ยคะ จองด้วย 1 ใบค่ะ โอนเงินไปที่ไหนคะ เท่าไหร่แจ้งกลับด้วยค่ะ ที่ saimairotee@yahoo.com ค่ะ หรือตอบที่นี่ก็ได้ค่ะรบกวนด้วยนะคะ ว่าแต่จะสั่งเมื่อไหร่แล้วได้ของประมาณเมื่อไหร่คะ อยู่ต่างจังหวัดค่ะ ...ขอเอี่ยวด้วยคนนะคะ นะคะ ขอบคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

จากคุณ : โรตีสายไหม - [ 18 พ.ย. 47 15:05:47 A:202.57.179.30 X: TicketID:078232 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป