CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

**NEW Items ใน King Power Duty Free ค่ะ**

ไม่ทราบว่าเคยมีใครมา post หรือยังนะคะ

ถ้ามีแล้วก็ขอโทษด้วยค่ะ ที่เอามาลงซ้ำ ฟักทอง

ข้อมูลจากจดหมายข่าวของ King Power Duty Free นะคะ ฉบับที่ 32 ประจำเดือนตุลาคม - พฤศจิกายน 2004 ค่ะ

เริ่มกันเลยดีกว่ามั้ยคะ เจสัน

1. น้ำหอม Elizabeth Arden
       Provovative Woman ขนาด 50 ml.   1,590 บาท
                                    ขนาด 100 ml.  2,080 บาท

จากคุณ : หม่ามี้น้องแต้ม - [ 19 พ.ย. 47 08:52:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป