CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

กระทู้ขี้อวด ใครที่มีเรื่องดี ๆ ที่อยากอวด แต่ทำไม่ได้เพราะกลัวโดนหมั่นไส้บ้างมั๊ยคะ เชิญที่กระทู้ขี้อวดนี้เลยค่า

เคยมั๊ยคะ ที่อยากจะอวดเรื่องดี ๆ ที่เกิดขึ้นทั้งเมื่ออดีตและปัจจุบันนี้ให้ใครฟัง
    แต่กระนั้นเลย เดี๋ยวโดนหมั่นไส้แย่งั้นเชิญเอาเรื่องดี ๆ มาอวดกันในกระทู้นี้หน่อยนะคะ
    เต็มที่เลยค่ะ ขอเป็นการอวดแบบสุด ๆ ไปเลยนะคะ ไม่ต้องกลัวว่าใครจะเห็นว่าเราเว่อร์

ฟังเรื่องเศร้า ๆ ของคนอื่นมาเยอะแล้ว ตอนนี้กำลังอยากฟังเรื่องดี ๆ ของคนอื่น ๆ บ้างน่ะค่ะ

ป.ล.ขอเป็นเรื่องจริงนะคะ ถ้าโกหกขอให้เป็นหมันเจ๊ดชั่วอายุคน

จากคุณ : Purple76 - [ 22 พ.ย. 47 12:40:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป